KYC na Uthibitisho

Usajili na kudai bonasi ya kukaribisha hakuhitaji hati. Uthibitisho huja baadaye, kwa kawaida pamoja na utoaji wa kwanza - ikiwa ni pamoja na utoaji wa kwanza wa ushindi wa bonasi uliokamilika.

Huombwa Lini

Wakati wa utoaji wa kwanza, kabla ya utoaji mkubwa, amana zinapoonekana zisizo za kawaida, au akaunti inapoweza kuhusiana na nyingine. Unaweza kufanywa mapema kwenye mipangilio ya akaunti ili kamwe usishikilie malipo.

Kinachokubaliwa

Kitambulisho cha taifa cha Kenya au pasipoti, picha yako ukiwa umeshika hati, na mara chache uthibitisho wa anwani au simu fupi ya video. Kila kitu hupakiwa ndani ya akaunti ya mwendeshaji, kamwe si kwenye tovuti hii.

Huchukua Muda Gani

Hadi saa 72 tangu hati zinapopokelewa. Piga picha hati ikiwa tambarare, kwenye mwanga wa mchana, pembe zote nne zikionekana; picha zenye ukungu au zilizokatwa hurudi kama ombi la kurudia.

Jambo Linaloamua

Jina na tarehe ya kuzaliwa kwenye akaunti lazima vilingane na hati kikamilifu. Jisajili kwa maelezo yako kama yalivyo kwenye kitambulisho chako - hayawezi kuhaririwa baadaye ili yalingane.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika.